ธันวาคม 2, 2023 Activity โรงเรียนมหรรณพาราม ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวญาดา แสงทอง นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4/4 แผนการเรียนมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ นางสาวญาดา แสงทอง ได้เป็นตัวแทนภาค 2 ชนิดกีฬาเทควันโด ประเภท ต่อสู้ทีมหญิง ในรายการแข่งขัน “ราชบุรีเกมส์” การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติครั้งที่ 39 ระหว่างวันที่ 20-30 พฤศจิกายน 2566 ที่ผ่านมา Previous Post Newer Post